JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA

150 9001 .'5015 CERTIFIED

TANGAZO LA KUHAMA KWA OFISI

Dodoma, Julai 14, 2025

MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA (NHIF) UNAPENDA
KUWATAARIFU WATEJA WAKE NA WADAU WOTE KUWA, OFISI ZA
NHIF ZILIZOPO JENGO LA ZIC, ZANZIBAR ZIMEHAMISHIWA
GHOROFA YA 2, MICHENZANI MALL KUANZIA TAREHE 14 JULAI,
2025.

MABADILIKO HAYA YANALENGA KUBORESHA HUDUMA ZETU ZA
MFUKO UKARIBU NA UFANISI ZAIDI. SAMBAMBA NA HILO, NHIF

INAWAHAKIKISHIA KUPATIKANA KWA HUDUMA BORA ZA AFYA
KATIKA OFISI MPYA KAMA ILIVYOKUWA HAPO AWALLI.

TUNAOMBA RADHI KWA USUMBUFU WOWOTE UTAKAQOJITOKEZA
KATIKA KIPINDI HIKI CHA MPITO. KWA MAELEZO ZAIDI, TAFADHALI
PIGA NAMBA 1989.
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